ภาพกิจกรรม 1 พฤษภาคม 2567
ในวันที่ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 นายรณรงค์ เทพรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักบริหารการทะเบียนมอบประกาศเกียรติคุณให้แก่ส่วนบริหารและพัฒนาเทคโนโลยีการทะเบียน ซึ่งเป็นหน่วยงานที่พัฒนาระบบการพิสูจน์และยืนยันตนทางดิจิทัลในแอปพลิเคชัน ThaiD โดยปฏิบัติหน้าที่ด้วยความมุ่งมั่น ทุ่มเท และมุ่งผลสัมฤทธิ์ของงานจนประสบผลสำเร็จเป็นที่ประจักษ์ เป็นแบบอย่างแก่สังคม
![](https://www.bora.dopa.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8408.jpg)
2,266 ผู้ชมทั้งหมด, 18 ผู้ชมวันนี้